PremiumHaɗakar Sprocketdon Masu Haƙa & Lodawa na Jerin Xugong 700
Ƙara aiki da tsawon rai na injunan Xugong 700 ɗinku ta hanyar haɗa injinanmu masu inganci. An ƙera shi don amfani da gini mai wahala, hakar ma'adinai, da kuma amfani da ƙasa, injinanmu suna tabbatar da sauƙin canja wurin wutar lantarki, rage lalacewa, da kuma dorewa mai kyau.


Muhimman Abubuwa & Fa'idodi
✔ Cikakken Haɗawa a Shirye don Shigarwa - Ya haɗa da sprocket, bearings, da hatimi don maye gurbin ba tare da wata matsala ba.
✔ Karfe Mai Ƙarfi Mai Yawa - Ana yi masa magani da zafi don ya fi tauri da juriya ga gogewa.
✔ Hakoran da aka gyara daidai gwargwado - Yana tabbatar da cikakken haɗin kai da sarƙoƙin hanya, yana rage zamewa.
✔ Tsawon Rayuwar Sabis - Yana rage lokacin hutu da kuɗin kulawa a cikin mawuyacin yanayi na aiki.
✔ An inganta shi don ɗaukar kaya masu nauyi - Yana tallafawa ƙarfi da nauyin injin haƙa/layar Xugong 700.

Me Yasa ZabiHanyar CQCTarin Sprocket na Xugong 700?
✅ Ka'idojin Ingancin OEM - An ƙera su don cika ko wuce ƙa'idodin Xugong.
✅ Gwaji Mai Tsauri - Kowace sprocket tana fuskantar tauri, juriya ga lalacewa, da gwajin kaya.
✅ Farashi Mai Kyau - Sassan da ke ƙarƙashin motar da ke aiki da inganci mai kyau a farashi mai rahusa.
✅ Jigilar Kaya ta Duniya Mai Sauri - Isarwa mai inganci zuwa wuraren gini da hakar ma'adinai a duk duniya.
Alamomin da ke Nuna Kana Bukatar Maye Gurbin Matsala
⚠ Zamewa ko kuma rashin daidaiton hanya
⚠ Haƙoran da suka lalace, suka fashe, ko suka karye
⚠ Sautin niƙa ko dannawa mara kyau
⚠ Ƙara yawan amfani da mai da rage inganci
⚠ Fashewa ko lalacewa da ake gani a kan sprocket
| KOMATSU | HITACHI | Kyanwa | KOBELCO | SUMITOM | DAEWOO | Hyunday | | PC30 | EX55 | E305.5/E55 | SK55 | SH60 | DH35 | R60/R60-5/-7 | | PC40 | EX60 | E306 | SK60-3 | SH120 | DH55 | R80 | | PC45 | ZAX70/EX70 | E70B/C307 | SK60-5 | SH120A3 | DH60 | R130/R150 | | PC50/55 | EX100 | E70B Na Haɗaka Biyu | SK60-8 | SH200/SH280 | DH80 | R200/225-7 | | PC60-6 | ZAX130 | E312/C100 | SK100 | SH220/340 | DH130/150 | R220-9 | | PC60-7 | EX200-1 | E320/E200B | SK140 | SH300 | DH220 | R250-9 | | PC100 | EX200-2/-5 | E324 | SK200 | SH350 | DH220-9 | R275-9 | | PC200 | EX300 | E325/325 | SK270 | SH350 babba | DH300 | R290/R305 | | PC300/-5 | ZAX330 | E330 | SK330/SK350 | SH450 | DH360/400 | R370 | | PC400/PC450 | EX400/DX380 | E345 | SK380-10 | SH460 | DH500 | R485-9 | | PC650-8 | EX550 | E350 | SK450/460 | SH700 | DH700 | R500 | | PC650-5/750 | ZAX650 | E375 | SK850 | | | R800 | | PC800 | ZAX750 | E385 | | | | | | PC1000 | ZAX870 | E390 | | | | | | PC1250 | EX1100 | | | | | | | PC2000 | EX1200-6 | | | | | | | EX1800 | | | | | | | EX3000 | | | | | | | | | | | | | | DOOSAN | VOLOV | KATO | KUBOTA | SHARI'A | 福田 | SANY | | DX60 | EC55B | HD250/HD307 | KX35 | CX35 | FT60 | SY75/65 | | DX60-9 | EC80 | HD450 | KX60/50/55 | CX75 | FT85 | SY215 | | DX800 | EC140 | HD770/HD700 | KX85 | CX360 | FT150 | SY335/365 | | BULLU 140 | HD1023 | | CX800 | FT220 | SWZ216D(SY395) | | YUCHAI | EC210 | HD1250/1430 | Yanmar | | FT350 | SY405 | | CY35 | MUJALLI NA 210 (Sabo) | HD1638 | YM55 | TSIRIN ISHIKAWA | FT480 | SY485 | | CY60 | EC220D | | YM75 | IHI50/60 | | SY550 | | CY85 | BULLU290 | JCB | | IHI100 | | SY650 | | CY135 | BULLU360 | JCB8056 | 竹内 | IHI50/60 | | SY750 | | EC460 | JCB220 | TB150 | IHI135 | | SY850 | | EC700 | JCB360 | TB160 | | | SY950 | | EC900 | JCB550 | TB171/175 | | | | | | | | | | | | 夏工 | SUNWARD | LIUGONG | 龙工 | LIEBHERR | XCMG | Wani | | XG8360 | SWE50 (Na biyu) | CLG906 | LG6065 | R914/LBH | XG370 | JD360 | | XG8330 | SWE Smart 50 | CLG150 | LG65 | R924/LBH | XG700 | 宇通/ET360 | | XG8250/8220 | SWE Smart 60/65 | Saukewa: CLG200/925 | LG6150 | R944/LBH | XG900 | 彭浦 60 | | XG815 | SWE70 | CLG936 | LG6235 | R944SME/LBH | XG1200 | 阿特拉斯 | | XG808 | SWE22 | CLG945 | LG6285 | R974/LBH | XG2000 | | | XG806 | SWE220 | CLG950 | LG6360 | R984 | XG3000 | | | SWE250 | CLG970 | LG6490 | R9100 | | | | 詹阳 | SWE280 | CLG990 | | | | | | ZY200 | SWE470 | | | | | | | ZY300 | | | | | | | |
Na baya: HITACHI zax200-5A/ZX200-5G(P/N:9303011) gaban-layi mai aiki da aka yi ta hanyar CQC track -OEM ƙera don HITACHI XEMG LIUGONG - Na gaba: MAJALISAR KOMATSU PC1250 TRACK ROLLER ASSEMBLY(KM2503;21N-30-00121)Mai haƙa rami mai nauyi na ƙarƙashin motar CQC - Mai samar da ingancin OEM.