Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!

Sassan jirgin ƙasa masu inganci na PC400-6 mai haɗin hanya

Takaitaccen Bayani:

Domin tabbatar da inganci, muna da tsauraran matakan kula da inganci, tun daga kayan aiki, ƙira, fasaha, da kuma masana'antu har zuwa dukkan tsarin ganowa.

Albarkatun kasa:
Manyan kamfanoni a duk faɗin ƙasar Sin ne ke samar da ƙarfen carbon da ƙarfe na musamman.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

Menene fa'idodin haɗa hanyar haɗin EXCAVATOR ɗinmu?

Kayan sarkar shine 35MnB forging, kuma bushings da fils ɗin suna da 40Cr. Gabaɗaya kashewa da maganin zafi, matsakaicin mita na ciki da na waje. Kammalawar gogewa ta ciki da waje daidai na iya kaiwa 0.2. Samun daidaito mai girma, ƙarin juriya ga lalacewa da tsawon rai na sabis. Bayan an gama haɗa kayan, ana yin harbin samfurin gaba ɗaya. wanda ke da ƙarfi sosai kuma yana sa kamannin gaba ɗaya ya fi kyau da kyau.

Juriyar Tsagaita

Ana yin maganin carbonizaton da kuma maganin kashe zafi na matsakaicin mita, wanda ke tabbatar da taurin core da juriya ga abrasion na saman ciki da waje.

Juriyar ƙazanta
Idan an yi amfani da fil ɗin, ana yin maganin rage zafi da kuma maganin rage zafi na matsakaicin mita, wanda ke tabbatar da isasshen taurin core da juriya ga saman waje.

Tafiya mai zurfi mai tauri

An yi maganin taurarewa na matsakaicin mita, wanda ke tabbatar da mafi girman ƙarfi da juriya ga gogewa.

* Hanyoyin haɗin waƙa an ƙirƙira su, an kashe su kuma an daidaita su.
* Taurare mai zurfi a kan layin dogo, tare da matsakaicin taurin saman HRC53.
* An yi wa bishiyoyin birgima magani a cikin tanda ta musamman don yin amfani da su a cikin zafin jiki mai zafi.
* Manyan fil masu tauri don mafi kyawun juriya ga lalacewa da gajiya.
* Takalma masu kyau da aka yi wa magani da zafi don tabbatar da daidaiton laushi da juriya ga lalacewa.

Muna samar da sarƙoƙin hanya ga kowace irin na'urar rarrafe, tun daga na yau da kullun zuwa na musamman kamar na'urorin jigilar kaya, na'urorin haƙa bokiti, da na'urorin haƙa lu'u-lu'u na ƙarƙashin teku.
Sashen bincikenmu da tsara ayyukanmu yana haɓaka dukkan sarƙoƙinmu tare da haɗin gwiwar ƙwararrun Tallafin Samfura waɗanda suka gina ƙwarewa mai yawa a cikin kowane nau'in aikace-aikace kuma suka gwada samfuranmu ba tare da gajiyawa ba tare da gajiyawa tare da abokan cinikinmu. Kayan aiki masu ƙirƙira, sabbin geometries da maganin zafi na musamman akan dukkan abubuwan haɗin gwiwa (fils, bushings da links) suna ba da garantin matsakaicin aiki da tsawon rai na lalacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi