Babban Na'urar Haɗa Motoci ta PC200-8
Saman Haɗa Injin Hakowa na PC200-8Na'urar Taya Mota
Lambar Sashe
| ALAMA | KATALOJI | ||||||||
| BULLDOZA | D20 | D30 | D31 | D37 | D40 | D41 | D45 | D50 | D60 |
| D65 | D68 | D75 | D80 | D85 | D150 | D155 | D275 | D355 | |
| D3C | D3D | D4C | D4D | D4H | D5 | D6C | D6D | D6H | |
| D7G | D8K | D8N | D9N | D10N | D11N | ||||
| KOMATSU | PC30 | PC40 | PC45 | PC60 | PC75 | PC100 | PC120 | PC150 | PC200 |
| PC220 | PC300 | PC350 | PC400 | ||||||
| KETIRILAR | E70B | E110 | E120B | E215 | E235 | E307 | E311 | E312 | E322 |
| E180 | E240 | E200B | E320 | E300 | E300B | E330 | E325 | ||
| HITACHI | EX30 | EX40 | EX60 | EX100 | EX120 | EX200 | EX220 | EX270 | EX300 |
| EX400 | EX600 | UH043 | UH052 | UH53 | UH07 | UH081 | UH082 | UH083 | |
| FIAT-HITACHI | FH120 | FH130 | FH150 | FH200 | FH220 | FH270 | FH300 | ||
| Volvo | EC55 | EC130 | EC150 | EC200 | EC210 | EC240 | EC290 | EC360 | |
| DAEWOO | DH55 | DH130 | DH180 | DH200 | DH280 | DH300 | DH320 | ||
| HYUNDAI | R60 | R130 | R200 | R210 | R220 | R290 | R320 | R914 | |
| KATO | HD250 | HD400 | HD450 | HD700 | HD770 | HD820 | HD1250 | ||
| KOBELCO | SK40 | SK60 | SK100 | SK120 | SK200 | SK220 | SK04-2 | SK07 | |
| SK07N2 | SK09 | SK12 | SK14 | SK300 | SK310 | SK400 | |||
| JCB | JS70 | JS75 | JS110 | JS130 | JS160 | JS180 | JS200 | JS220 | |
| JS240 | JS260 | JS300 | JS330 | ||||||
| SUMITOMO | SH70 | SH100 | SH120 | SH160 | SH200 | SH260 | SH265 | SH280 | SH300 |
| SH340 | LS2650 | LS2800 | LS3400 | LS4300 | |||||
| MX8 | SE200 | SE210 | SE280 | MX292 | SE350 | ||||
| MITSUBISHI | MS110 | MS120 | MS140 | MS180 | |||||
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Kai ɗan kasuwa ne ko kuma masana'anta?
Mu kamfani ne na haɗakar masana'antu da kasuwanci, masana'antarmu tana gundumar Quanzhou Nanan, kuma sashen tallace-tallace namu yana tsakiyar birnin Xiamen. Nisa shine kilomita 80, awanni 1.5.
2. Ta yaya zan iya tabbatar da cewa ɓangaren zai dace da injin haƙa rami na?
Ba mu lambar samfurin/lambar serial ta na'ura/ duk wani lamba da ke kan sassan da kansu. Ko kuma a auna sassan a ba mu girma ko zane.
3. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
Yawancin lokaci muna karɓar T/T ko Tabbatar da Ciniki. Ana iya yin shawarwari kan wasu sharuɗɗa.
4. Menene mafi ƙarancin oda?
Ya danganta da abin da kuke saya. Yawanci, mafi ƙarancin odar mu shine akwati ɗaya mai cika da inci 20 kuma ana iya karɓar akwati na LCL (ƙasa da nauyin akwati).
5. Yaya lokacin isar da kayanka yake?
FOB Xiamen ko kowace tashar jiragen ruwa ta China: kwanaki 20. Idan akwai wasu sassa a hannun jari, lokacin isar da kayayyaki zai kasance kwanaki 0-7 kacal.
6. Yaya batun Kula da Inganci?
Muna da tsarin QC mai cikakken inganci don samfuran da suka dace. Ƙungiyar da za ta gano ingancin samfurin da ƙayyadaddun kayan aiki a hankali, tana sa ido kan kowane tsarin samarwa har sai an kammala tattarawa, don tabbatar da amincin samfurin a cikin akwati.




















