Kayan aikin bulldozer suna gaya muku yadda ake zaɓar abin naɗin bulldozer. Kayan aikin haƙa ƙasa na Kanada
Ana amfani da na'urar rola don ɗaukar nauyin fuselage na injin haƙa rami, bulldozer da sauran injunan gini. A lokaci guda, yana birgima akan layin jagora na hanyar (hanyar haɗin jirgin ƙasa) ko saman hanyar. Hakanan ana amfani da shi don iyakance hanyar da hana ta zamewa a gefe. Lokacin da injunan gini da kayan aiki suka juya, na'urar rola tana tilasta hanyar zamewa a ƙasa. Amma ga kayayyaki da yawa da ke kasuwa, ta yaya muke zaɓar na'urorin rola bulldozer?Kanada sprocket na excavator
Tayar tallafi ta bulldozer tana da nata inganci da nauyin aiki, kuma siffa ta taya mai tallafi muhimmin mizani ne don auna ingancinta. Na'urar bulldozer ɗaya ce daga cikin "tayoyi huɗu da bel ɗaya". Tayoyi huɗu a cikin "tayoyi huɗu da bel ɗaya" suna nufin tayar tuƙi, ƙafafun jagora, na'urar birgima da ƙafafun tallafi, kuma bel ɗaya yana nufin bel ɗin crawler. Suna da alaƙa kai tsaye da aikin aiki da aikin tafiya na bulldozers, kuma nauyinsu da kuɗin masana'anta suna wakiltar kwata na farashin kera bulldozers.Kanada Excavator sprocket
Lokacin zabar abin birgima na bulldozer, ya kamata ka zaɓa shi bisa ga ainihin yanayin. Shawarwarin da ke ƙasa don bayaninka ne kawai.Kanada Excavator sprocket
1. Girman aikin; Ya kamata a yi nazarin manyan ayyukan ƙasa da dutse da kuma ma'adinan ma'adinai masu matsakaicin girma da kuma matsakaicin girma a cikin ramin buɗewa, a kwatanta su kuma a ƙididdige su a kimiyyance bisa ga dalilai daban-daban kamar girman saka hannun jari da kayan aiki masu tallafi, don a tantance takamaiman bayanai, samfura da adadin ƙafafun tallafi na bulldozer da za a saya. Ayyukan ƙananan da matsakaitan ayyuka na gabaɗaya, kamar gyaran hanya, kiyaye ruwa a gonaki, suna buƙatar zaɓar na'urorin bulldozer na yau da kullun.
2. Yanayin tallafawa aikin; Lokacin siyan na'urar bulldozer, ya kamata mu yi la'akari da daidaita kayan aikin da ake da su, gami da daidaita ingancin aikin na'urar haƙa rami da kuma ingancin aikin kayan aikin da ake da su.
3. Kuɗaɗen da ke akwai; Ya kamata ku sami kasafin kuɗin ku kafin siye, kuma kuna iya zaɓar abin birgima na bulldozer bisa ga kasafin kuɗi. Katangar Excavator ta Kanada
A matsayin babban ɓangaren injin bulldozer crawler chassis, aikin na'urar bulldozer tana shafar aminci da ingancin aiki na dukkan injin. Zaɓar na'urar bulldozer mai kyau yana da matuƙar muhimmanci don amfani daga baya, kuma a lokaci guda, ya zama dole a yi wasu ayyukan gyara. Manufar kulawa akai-akai ita ce rage lalacewar injin da tsawaita rayuwar sabis na injin. Rage lokacin aiki na injin; Inganta ingancin aiki da rage farashin aiki. Na'urar busar da kaya ta Kanada
Lokacin Saƙo: Yuli-03-2022
