Wasu bayanai game da kula da bulldozer! Sarkar bulldozer ta Indiya
Bulldozer inji ne da aka yi da tarakta a matsayin babban injin motsi da kuma bulldozer mai wuka mai yankewa. Ana amfani da shi don share filaye, gine-ginen hanyoyi ko makamancin haka.

Bulldozer injin jigilar shebur ne mai sarrafa kansa na ɗan gajeren lokaci, wanda galibi ana amfani da shi don gina ɗan gajeren lokaci na mita 50 zuwa 100. Ana amfani da bulldozers galibi don yanke haƙa, gina shinge, cike ramukan tushe, cire cikas, cire dusar ƙanƙara, daidaita filin, da sauransu, kuma ana iya amfani da shi don yin shebur da tattara kayan da ba su da kyau a cikin ɗan gajeren lokaci. Idan ƙarfin jan hankali na scraper mai sarrafa kansa bai isa ba, ana iya amfani da bulldozer azaman shebur na taimako, yana turawa da bulldozer. An sanye bulldozers da scarifiers, waɗanda zasu iya lalata ƙasa mai tauri, duwatsu masu laushi ko sassan da aka sassaka sama da aji na III da IV, suna aiki tare da scrapers don kafin scarification, kuma suna aiki tare da na'urorin haƙa backhoe na hydraulic da na'urorin aiki na taimako kamar ja da faifan diski, kuma ana iya amfani da su don ja da ceto. Bulldozers kuma suna iya amfani da ƙugiya don ja da injinan ja daban-daban (kamar masu gogewa da aka ja, masu jujjuyawar girgiza da aka ja, da sauransu) don aiki. Sarkar bulldozer ta Indiya
Ana amfani da bulldozer sosai, yana ɗaya daga cikin injunan aiki da aka fi amfani da su a cikin injunan motsa ƙasa, kuma yana taka muhimmiyar rawa a cikin injunan gina ƙasa. Bulldozers suna taka muhimmiyar rawa a cikin gina hanyoyi, layin dogo, filayen jirgin sama, tashoshin jiragen ruwa da sauran sufuri, hakar ma'adinai, sake gina filayen noma, gina wuraren adana ruwa, manyan tashoshin wutar lantarki da ginin tsaron ƙasa.
Gyara wani nau'i ne na kariya ga na'urar. Bugu da ƙari, za mu iya samun wasu matsaloli a cikin lokaci yayin gyarawa kuma mu magance su cikin lokaci don guje wa haɗurra marasa amfani da matsalolin injin ke haifarwa yayin aiki. Kafin da bayan aiki, duba kuma kula da na'urar bulldozer bisa ga ƙa'idodi. A lokacin aikin, ya zama dole a kula da ko akwai wasu yanayi marasa kyau yayin aikin na'urar bulldozer, kamar hayaniya, wari, girgiza, da sauransu, don a iya gano matsaloli kuma a magance su cikin lokaci don guje wa mummunan sakamako saboda lalacewar ƙananan lahani. Idan an yi gyaran fasaha da kyau, ana iya tsawaita rayuwar na'urar bulldozer (ana iya tsawaita lokacin gyarawa) kuma ana iya kawo ingancinsa cikin cikakken aiki. Sarkar bulldozer ta Indiya
Kula da tsarin mai:
1.
Dole ne a zaɓi man fetur na injin dizal bisa ga tanade-tanaden da suka dace na "ƙa'idojin mai" sannan a haɗa shi da yanayin aiki na gida.
Takamaiman da aikin man dizal zai cika buƙatun GB252-81 na "man dizal mai sauƙi".
biyu..
Ya kamata a tsaftace kwantena na ajiyar mai.
3.
Ya kamata a zuba sabon mai na tsawon lokaci (zai fi kyau kwana bakwai da dare), sannan a tsotse a hankali a zuba a cikin tankin dizal.
4.
Ya kamata a cika man dizal da ke cikin akwatin dizal na bulldozer nan da nan bayan an yi aikin domin hana iskar gas da ke cikin akwatin ta narke cikin mai.
A lokaci guda kuma, man da za a zuba washegari yana da ɗan lokaci kafin ruwa da ƙazanta su shiga cikin akwatin don a cire su.
5.
Lokacin da ake sake mai, a riƙe hannun mai aiki don samun ganga mai, tankunan mai, tashoshin mai, kayan aiki da sauran tsaftacewa.
Lokacin amfani da famfon mai, ya kamata ka yi taka tsantsan kada ka yi ta zuba laka a ƙasan ganga.
Lokacin Saƙo: Satumba-19-2022