Jigilar kayan aikin Shantui a ƙasashen waje na aikin soja na haƙa ramin mai ɗaukar kaya
Labari mai daɗi ya fito daga Shantui. Kayan aikin za su tafi ƙasashen waje don tallafawa gina ayyukan soja a ƙasashen waje. Kwanan nan, an yi nasarar jigilar kayan aikin don samar wa abokan ciniki tallafin gina kayayyakin more rayuwa, wanda hakan ya buɗe sabon babi a cikin haɗin gwiwa tsakanin ɓangarorin biyu dangane da kayayyaki da ayyuka. Na'urar haƙa rami mai ɗaukar kaya ta excavator
Labari mai daɗi ya fito daga Shantui. Kayan aikin za su tafi ƙasashen waje don tallafawa gina ayyukan soja a ƙasashen waje. Kwanan nan, an yi nasarar jigilar kayan aikin don samar wa abokan ciniki tallafin gina kayayyakin more rayuwa, wanda hakan ya buɗe sabon babi a cikin haɗin gwiwa tsakanin ɓangarorin biyu dangane da kayayyaki da ayyuka. Na'urar haƙa rami mai ɗaukar kaya ta excavator
Kamfanin Shantui Imp. & Exp. Ltd. ya yi shawarwari da kamfanin China Poly kan hadin gwiwa a dukkan fannoni wajen siyan kayan aiki na ayyukan ƙasashen waje, kuma ya yi magana da kamfanin China Poly sau da yawa kan ayyukan soja a ƙasashen waje. Ya gayyaci ma'aikatan aikin gaba zuwa Shantui don bincike da ziyara, kuma ya sami nasarar cimma haɗin gwiwar injin bulldozer na aikin. An sanya hannu kan kwangilolin sayayya na farko, ciki har da injin bulldozer na sd16 da kayan haɗi. Haɗin gwiwar ya kuma haɗa da haɗin gwiwa mai zurfi kamar horar da wakilan sojojin ƙasashen waje a China da kuma zaɓar ƙwararrun ma'aikata na Shantui don horarwa da koyarwa a wurin.
A nan gaba, Shantui za ta ci gaba da kawo kayayyaki da ayyuka masu inganci ga abokan ciniki, kuma ta dogara da gogewar wannan aikin don haɓaka tasirin kayayyakin Shantui a fagen soja na ƙasashen waje a nan gaba. A mataki na gaba, ɓangarorin biyu za su buɗe cikakken haɗin gwiwa a fannin tallafawa ayyuka da sauran fannoni tare da kafa harsashi mai ƙarfi.
Lokacin Saƙo: Mayu-15-2022
