Ana sa ran raguwar tallace-tallacen injunan gini na shekara-shekara a watan Mayu zai rage Mini Excavator Rollers
1, A watan Afrilu, yawan tallace-tallace na injunan gini daban-daban ya ragu duk wata bayan wata
Sakamakon ci gaba da tasirin annobar da kuma ƙarancin ayyukan gidaje da kayayyakin more rayuwa, yawan tallace-tallace na injinan haƙa rami, waɗanda ke wakiltar injunan gini, ya ragu duk wata a watan Afrilu. Ƙananan Motocin Haƙa rami
A ranar 10 ga Mayu, Ƙungiyar Masana'antar Injinan Gine-gine ta China ta fitar da bayanan kididdiga na kamfanonin kera injinan haƙa rami guda 26. A watan Afrilun 2022, an sayar da injinan haƙa rami guda 24534 iri-iri, raguwar kashi 47.3% a shekara-shekara; Daga cikinsu, akwai injinan haƙa rami guda 16032 a China, raguwar kashi 61% a shekara-shekara; an fitar da injinan haƙa rami guda 8502, tare da ƙaruwar kashi 55.2% a shekara-shekara. Daga Janairu zuwa Afrilun 2022, an sayar da injinan haƙa rami guda 101709, raguwar kashi 41.4% a shekara-shekara; Daga cikinsu, akwai injinan haƙa rami guda 67918 a China, raguwar kashi 56.1% a shekara-shekara; an fitar da injinan haƙa rami guda 33791, tare da ƙaruwar kashi 78.9%. Ƙananan Injinan Haƙa rami guda
A bisa kididdigar kamfanonin kera na'urorin ɗaukar kaya guda 22 da ƙungiyar masana'antar injinan gini ta China Construction Industry Industry Association ta fitar, an sayar da na'urorin ɗaukar kaya guda 10,975 a watan Afrilun 2022, raguwar shekara-shekara da kashi 40.2%. Daga cikinsu, an sayar da na'urori 8050 a kasuwar cikin gida, tare da raguwar shekara-shekara da kashi 47%; Yawan tallace-tallacen fitarwa ya kai na'urori 2925, raguwar shekara-shekara da kashi 7.44%. Ƙananan Na'urorin Hakowa
Daga watan Janairu zuwa Afrilun 2022, an sayar da na'urorin ɗaukar kaya iri-iri guda 42764, inda aka samu raguwar kashi 25.9% daga shekara zuwa shekara, daga cikinsu, an sayar da na'urori 29235 a kasuwar cikin gida, inda aka samu raguwar kashi 36.2% daga shekara zuwa shekara; Adadin tallace-tallacen da aka fitar zuwa kasashen waje ya kai na'urori 13529, tare da karuwar kashi 13.8%.
Daga watan Janairu zuwa Afrilun 2022, an sayar da jimillar na'urorin ɗaukar kaya na lantarki guda 264, waɗanda dukkansu na'urorin ɗaukar kaya ne masu nauyin tan 5, ciki har da guda 84 a watan Afrilu.
2, Bukatun cikin gida sun ci gaba da raguwa
Wasu kamfanonin cikin gida da aka lissafa a fannin injunan gini sun sanar da sakamakon kwata na farko na shekarar 2022. Daga bayanan da kowace kamfani ta fitar, jimillar ayyukan masana'antar ba su da wani kyakkyawan fata, kuma yawancin kamfanoni sun fuskanci raguwar kudaden shiga da ribar da aka samu daga shekara zuwa shekara a kwata na farko. Wannan ya nuna cewa hauhawar farashin kayan masarufi yana haifar da karuwar farashin samarwa. A lokaci guda, bukatar kayayyakin more rayuwa na ragewa, matsin lamba na tallace-tallace yana da yawa, kuma ribar kamfanonin injunan gini tana raguwa.
A cewar rahoton PMI a watan Afrilu da Ofishin Kididdiga na Ƙasa ya fitar kwanan nan, ma'aunin ayyukan kasuwanci na masana'antar gine-gine ya kai kashi 52.7%, wanda ya ragu da kashi 5.4% idan aka kwatanta da watan da ya gabata, kuma faɗaɗa masana'antar gine-gine ya ragu. Dangane da buƙatar kasuwa, sabon ma'aunin tsari na masana'antar gine-gine ya kai kashi 45.3%, ƙasa da kashi 5.9% idan aka kwatanta da watan da ya gabata. Ayyukan kasuwa sun ragu kuma buƙatu sun faɗi.
A watan Afrilun 2022, an fara ayyuka 16097 a faɗin ƙasar, wanda ya ragu da kashi 3.8% a kowane wata; jimillar jarin da aka zuba ya kai yuan biliyan 5771.2, raguwar kashi 17.1% a kowane wata da kuma ƙaruwar kashi 41.1% a shekara-shekara. Duk da cewa manufofin manyan kamfanoni na ci gaba da fitar da labarai masu daɗi game da kayayyakin more rayuwa na gidaje, ƙaruwar ainihin buƙata ta takaita sosai.
A lokaci guda kuma, shawo kan annobar ta yi tasiri ga gine-ginen da ke ƙasa. A watan Afrilu, an rufe manyan hanyoyi a wurare da yawa a China na ɗan lokaci don kulawa, kuma an rufe wasu wuraren gini don gudanarwa. Saboda rashin ƙarfin sufuri, tsawon lokacin jigilar kayan gini, jinkirin gini ko rufe wurin ginin, ya yi wuya a fitar da buƙatar injinan gini. Ƙananan Motocin Hakowa Masu Hakowa
Lokacin Saƙo: Mayu-10-2022
