Tallace-tallacen injin haƙa rami ya faɗi da kashi 47.3% duk shekara a watan Afrilu
Ƙungiyar Masana'antar Injinan Gine-gine ta China ta fitar da kididdigar tallace-tallace na injinan haƙa da masu ɗaukar kaya a watan Afrilu. A cewar kididdigar masana'antun haƙa 26 da ƙungiyar ta fitar, a watan Afrilun 2022, kamfanonin da ke sama sun sayar da saitin injinan haƙa 24534, raguwar shekara-shekara ta 47.3%. Daga cikinsu, an sayar da na'urori 16032 a kasuwar cikin gida, raguwar shekara-shekara ta 61.0%; Adadin tallace-tallace na fitarwa ya kai seti 8502, tare da ƙaruwar shekara-shekara ta 55.2%. A cewar kididdigar ƙungiyar kan kamfanonin kera na'urorin ɗaukar kaya 22, an sayar da na'urorin ɗaukar kaya 10975 a watan Afrilun 2022, raguwar shekara-shekara ta 40.2%. Daga cikinsu, an sayar da na'urori 8050 a kasuwar cikin gida, tare da raguwar shekara-shekara ta 47%; Yawan tallace-tallace na fitarwa ya kai seti 2925, raguwar shekara-shekara ta 7.44%.
Daga watan Janairu zuwa Afrilun 2022, kamfanonin masana'antu 26 da aka haɗa a cikin kididdigar sun sayar da nau'ikan kayan aikin haƙar ma'adinai guda 101700, raguwar shekara-shekara da kashi 41.4%. Daga cikinsu, an sayar da raka'a 67918 a kasuwar cikin gida, tare da raguwar shekara-shekara da kashi 56.1%; Yawan tallace-tallacen fitarwa shine raka'a 33791, tare da ƙaruwar shekara-shekara da kashi 78.9%.
Daga watan Janairu zuwa Afrilun 2022, bisa ga kididdigar kamfanonin kera na'urorin ɗaukar kaya guda 22, an sayar da na'urorin ɗaukar kaya guda 42764 na nau'ikan kaya daban-daban, raguwar shekara-shekara ta 25.9%. Daga cikinsu, an sayar da na'urori 29235 a kasuwar cikin gida, tare da raguwar shekara-shekara ta 36.2%; Yawan tallace-tallacen fitarwa ya kai na'urori 13529, tare da karuwar shekara-shekara ta 13.8%. Na'urar ɗaukar kaya ta haƙa rami ta haƙa rami ta 13.8%.
Daga Janairu zuwa Afrilun 2022, an sayar da jimillar na'urorin ɗaukar kaya na lantarki guda 264, waɗanda dukkansu na'urorin ɗaukar kaya ne masu nauyin tan 5, ciki har da 84 a watan Afrilu.
Lokacin Saƙo: Mayu-12-2022
