Tuƙi Sprocket don Komatsu PC450-7 PC600 PC650 PC750 PC800 PC1100 PC1250 PC2000 Sassan Ƙarƙashin Motar Rage Mota
Tuƙi Sprocket don Komatsu PC450-7 PC600 PC650 PC750 PC800 PC1100 PC1250 PC2000 Sassan Ƙarƙashin Motar Rage Mota
Sifofin Samfura
| Sunan Samfuri | Mai Na'urar Bugawa ta Idler/Mai Na'urar Bugawa ta Idler/Mai Na'urar Bugawa ta Gaba |
| Samfurin da Ya Dace | Komatsu D60 D65 D68 D85 D155 D65PX D65P D65E D65EX D65ESS D85A D85E D85EX D85ESS D85P D85PX D155A Sassan Kashin Kashin Mai Hakowa Tayar Jagora, Idler na Gaba, Idler Assy, Tensioner Spring, Idler Group, Idler Assembly, Sprockets Don Caterpillar Bulldozer |
| Fasaha | Ƙirƙira/Gyara |
| Taurin saman | HRC52-58, Zurfi: 8mm-12mm |
| Launuka | Baƙi ko Rawaya |
| Kammalawa | Santsi |
| Masana'antu Masu Aiwatarwa | Shagunan Gyaran Injina, Ayyukan Gine-gine |
| Kayan Aiki | 35MnB |
| Kayayyaki Masu Alaƙa | Hanyar Haɗawa, Kushin Waƙa, Na'urar Naɗawa, Na'urar Rage Wuta, Na'urar Rage Wuta, Na'urar Rage Wuta don Masu Haƙa Ƙasa da Masu Dozers |
| Ranar Isarwa | Kwanaki 1-2 bayan biyan kuɗi |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Kwamfuta 1 |
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T1. Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A: 1.T/T 30% a matsayin ajiya, da kuma 70% kafin isarwa. Za mu nuna muku hotunan kayayyakin da fakitin kafin ku biya
daidaito.
2. L/C a gani ma abin karɓa ne.
T2. Menene sharuɗɗan isar da sako?
A: FOB, CFR, da CIF.
T3. Yaya batun lokacin isar da sako?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 15-30 bayan karɓar kuɗin farko. Lokacin isarwa na musamman ya dogara da kayan da kuma
Adadin odar ku. Wani lokaci muna da wasu a hannun jari.
T4. Shin kuna sha'awar dillanci tare da kamfanin gida?
A: Eh, muna da sha'awar wannan kasuwancin sosai. Muna son yin aiki tare da wani abokin tarayya na gida don sayar da ƙarin injunan duniya a kasuwar gida da kuma samar da ingantaccen sabis.
T5. Menene tsarin garantin ku?
A: Za mu iya bayar da garantin shekara ɗaya ga injinanmu. Za mu samar da sassa kyauta a cikin garanti. Za mu iya aika injiniya zuwa wurin abokin ciniki idan akwai matsala mai girma. Za mu iya samar da intanet ko sabis na kira a kowane lokaci.
T6. Shin kana gwada duk kayanka kafin a kawo maka?
A: Eh, muna da gwaji 100% kafin a kawo mana.


















